Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 8.1x31m, hẻm Nguyễn Thị Tươi p. Tân Bình gần trường cấp 2

Ngày đăng: 08/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hẻm cụt, sâu 150m, rộng 5m, giá 2.8 tỷ và còn thương lượng chủ.

- Địa chỉ: Hẻm Nguyễn Thị Tươi, P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương.
- Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí.
- Diện tích: 219.8m2(8.1x31m), thổ cư 75m2, lộ giới vào 10.3m2.
- Hướng Đông Nam.
- Cách Trường cấp 2 Tân Bình và chợ Phú An 1km.
- Hỗ trợ vay ngân hàng.
-------------------------------
Xem hơn 130 nhà đất p. Tân Bình:
Cuongbds.vn/tb
Xem hơn 1100 nhà đất Dĩ An & Thuận An:
Cuongbds.vn

Xem thêm

Liên hệ:

098 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,1m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

219.8 m²
12,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 8.1x31m, hẻm Nguyễn Thị Tươi p. Tân Bình gần trường cấp 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.