Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền trục chính Nguyễn Thị Tươi, kinh doanh buôn bán tại TP Dĩ An, giá bằng giá hẻm

Ngày đăng: 29/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

A trai mình cần bán rẻ lại lô đất mặt tiền trục chính Kinh doanh buôn bán - làm nhà vườn - biệt thự vị trí mặt tiền đường Nguyễn Thị Tươi gần trường học cấp 2 và chợ Tân Bình.
Diện tích 750m2 ngang 13m. Sổ hồng riêng.
Đường đang làm mở rộng chỉnh trang.
Giá bán 13,6 tỷ còn nói chuyện thương lượng.
Bán gấp nên để giá đầu tư chỉ bằng giá mặt tiền hẻm. Khách quan tâm mua nhanh liên hệ sdt e hiếu 0378915358 để lấy thông tin và xem đất. Xin cám ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

037 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

13,6 tỷ

750 m²
18,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền trục chính Nguyễn Thị Tươi, kinh doanh buôn bán tại TP Dĩ An, giá bằng giá hẻm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.