Bán 3,5ha - 85 tỷ, ven hồ Dầu Tiếng quỹ đất nghỉ dưỡng hiếm, ngang 160m

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Đường Định An 90, xã Định An. Mặt sau giáp Hồ Dầu Tiếng view hồ thoáng đẹp, không khí mát mẻ quanh năm. Diện tích pháp lý: 3,5ha (thực tế sử dụng gần: 4ha). Kích thước: Ngang 160m x dài 246m. Đường Định An 90 rộng 10m đang chuẩn bị đổ bê tông. Thế đất rộng đẹp, phù hợp phát triển nhiều mô hình nghỉ dưỡng sinh thái. Tiềm năng khai thác: Làm homestay, farmstay, camping ven hồ. Khu nghỉ dưỡng sinh thái cuối tuần. Đầu tư phân khu nhà vườn, retreat, glamping. Đón đầu xu hướng du lịch ven hồ tại Dầu Tiếng. Điểm hiếm của BĐS: Ngang lớn tới 160m. Quỹ đất diện tích lớn rất khó tìm. Có view hồ tự nhiên phía sau cực đẹp. Khu vực đang phát triển mạnh mô hình nghỉ dưỡng sinh thái. Thích hợp cho nhà đầu tư dài hạn, người muốn sở hữu quỹ đất ven hồ giá trị cao trong tương lai. Liên hệ 0778891297 để xem đất thực tế & làm việc trực tiếp chính chủ. Đất ven hồ diện tích lớn luôn là tài sản khan hiếm càng để lâu càng khó mua.

Xem thêm

Liên hệ:

077 889 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 160m

Vị trí bản đồ

85 tỷ

34.839 m²
2,44 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán 3,5ha - 85 tỷ, ven hồ Dầu Tiếng quỹ đất nghỉ dưỡng hiếm, ngang 160m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.