Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sổ riêng liền kề, gần đường Thống Nhất và Làng Đại học Quốc gia

Ngày đăng: 17/09/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán hai lô đất sổ riêng liền kề, vị trí gần đường Thống Nhất và Làng Đại học Quốc gia TP.HCM.
Lô 1: Diện tích 161.5m2 (108.9m2 thổ cư), ngang 5.97m, hướng Đông Bắc, giá 5.65 tỷ (có thương lượng).
Lô 2: Diện tích 246.3m2 (215.7m2 thổ cư), ngang 9.4m, hướng Đông Bắc, giá 8.6 tỷ (có thương lượng).
Đường bê tông rộng 4.5m, ô tô có thể vào tận cửa, cách đường lớn chỉ 65m. Xây dựng tự do, phù hợp xây biệt thự mini hoặc nhà trọ. Sổ riêng từng lô, pháp lý chuẩn, không vướng quy hoạch và tranh chấp.
Liên hệ: 0936775393
Xem thêm

Liên hệ:

093 677 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,97m
Chiều sâu 27,05m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

161.5 m²
34,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Thống Nhất, H. Dầu Tiếng, T. Bình Dương
ĐS

Đặng Quang Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sổ riêng liền kề, gần đường Thống Nhất và Làng Đại học Quốc gia - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.