Tin đăng đã hết hạn.

Đất dân ký gửi 15m ngang tại ĐT 744, Định Thành, Dầu Tiếng, Bình Dương, giá 150 triệu /m ngang

Ngày đăng: 16/09/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng 810m2 đang chờ đón chủ nhân mới tại ĐT 744, Định Thành, Dầu Tiếng, Bình Dương. Pháp lý đầy đủ giúp việc giao dịch trở nên dễ dàng và nhanh chóng hơn. Với mặt tiền rộng 15m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Đường vào rộng rãi 42m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Địa thế hướng Đông Nam mang lại phong thủy tốt cho ngôi nhà. Giá chỉ 2,25 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0967460981 Cao Nguyên.

Xem thêm

Liên hệ:

096 746 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

810 m²
2,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. ĐT 744, X. Định Thành, H. Dầu Tiếng, T. Bình Dương
cn

cao nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất dân ký gửi 15m ngang tại ĐT 744, Định Thành, Dầu Tiếng, Bình Dương, giá 150 triệu /m ngang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.