Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp Minh Tân, Dầu Tiếng, đầu tư chỉ hơn 300 triệu

Ngày đăng: 22/08/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cần bán đất tại Minh Tân, Dầu Tiếng, thuộc TP.HCM (trước đây là Dầu Tiếng, Bình Dương).
Diện tích đất là 5m x 37m 185m2, nở hậu 100m.
Đường sỏi đỏ, sổ hiện đường, cách đường DT749A khoảng 600m.
Giá đầu tư chỉ hơn 300 triệu.
Liên hệ ngay Thanh: 0819371683 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

081 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 37m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

300 triệu

185 m²
1,62 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp Minh Tân, Dầu Tiếng, đầu tư chỉ hơn 300 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.