Tin đăng đã hết hạn.

Đất view hồ Dầu Tiếng xã Minh Hòa TP HCM. DT 2.446m2, 400m2 thổ cư 33,5m mặt tiền nở hậu, 3,7 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất view hồ Dầu Tiếng xã Minh Hòa Tp HCM. DT 2.446m2, 400m2 thổ cư 33,5m mặt tiền đường thông 12m đang lên nhựa, nở hậu. Có ao cá, vườn cây ăn trái. Tường rào kiên cố. Giá 3,7 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 641 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2.446 m²
1,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Minh Thạnh, H. Dầu Tiếng, T. Bình Dương
ND

Ngo Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất view hồ Dầu Tiếng xã Minh Hòa TP HCM. DT 2.446m2, 400m2 thổ cư 33,5m mặt tiền nở hậu, 3,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.