Tin đăng đã hết hạn.

Giảm mạnh còn 15 tỷ lô đất hàng hiếm ĐT21 (nở hậu 28) x 200 ngay mặt tiền ĐT748 - P.Tây Nam - TPHCM

Ngày đăng: 14/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường ĐT748, Phường Tây Nam TP. Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Ấp Kiến An, xã An Lập, huyện Dầu Tiếng). - Vị trí vàng, thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề, cách chợ Bến Cát chỉ 5 phút. - Diện tích lớn: Ngang 21m (nở hậu 28m) x dài 200m. - Thổ cư: Có sẵn 100m² và đã có bảng vẽ lên thêm 300m². - Phù hợp xây dựng nhà xưởng, nhà kho, showroom, hoặc đầu tư sinh lời cao. - Khu vực đang phát triển mạnh, hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá rõ rệt. - Giá bán giảm mạnh còn 15 tỷ - mua là lời ngay 5 tỷ trong tay, đảm bảo không có lô thứ 2. Liên hệ: 0828288299Mr Thành - Chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

082 828 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

15 tỷ

4.759 m²
3,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. ĐT 748, X. An Lập, H. Dầu Tiếng, T. Bình Dương
MT

Mr Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm mạnh còn 15 tỷ lô đất hàng hiếm ĐT21 (nở hậu 28) x 200 ngay mặt tiền ĐT748 - P.Tây Nam - TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.