Tin đăng đã hết hạn.

Bán lỗ đất thổ cư 250,6m2 sau lưng chợ, Dầu Tiếng, Bình Dương

Ngày đăng: 08/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần tiền nên bán lỗ miếng đất thổ cư diện tích 250,6m2, xây dựng tự do, nằm sau lưng chợ thuộc huyện Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương.
Giá bán 433 triệu, có bớt chút lộc cho người thiện chí.
Sổ sách pháp lý đầy đủ.
Liên hệ trực tiếp 0386119834.
Xem thêm

Liên hệ:

038 611 ****

Vị trí bản đồ

433 triệu

250.6 m²
1,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Dầu Tiếng, T. Bình Dương
MN

Mua Bán Nhà Đất Bà Rịa Vũng Tàu, Bình Dương, Đồng Nai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lỗ đất thổ cư 250,6m2 sau lưng chợ, Dầu Tiếng, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.