Lô đất hiếm đã tách 9 thửa, full thổ cư, phù hợp đầu tư chia khai thác

Ngày đăng: 22/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Một sản phẩm rất phù hợp cho nhà đầu tư đang tìm quỹ đất pháp lý hoàn chỉnh, vị trí thuận tiện, dễ khai thác thanh khoản. Địa chỉ: Nguyễn Đình Chiểu, Hà Mòn, Kon Tum (nay thuộc Quảng Ngãi). Chi tiết sản phẩm: Tổng diện tích: 810m2. Kích thước đẹp: Ngang 54m, dài 15m. Full thổ cư. Đã tách thành 9 thửa. Đường bê tông rộng 5m. Chỉ 200m ra Quốc lộ 14. Gần chợ, gần trung tâm, gần khu dân cư hiện hữu. View đồi thoáng, đẹp. Cách chợ 150m. Cách trung tâm hành chính 1km. Pháp lý đầy đủ, sang tên ngay. Với lợi thế: Đã tách sẵn nhiều thửa. Hạ tầng thuận tiện. Gần chợ, gần khu dân cư. Kết nối giao thông nhanh. Đây là sản phẩm rất thích hợp để: Mua đầu tư trung hạn. Mua giữ tài sản. Mua khai thác từng thửa. Làm hàng cho đội sale, cộng tác viên bán nhanh. Giá chính chủ: 5 tỷ 580. SDT liên hệ. Nhận hợp tác môi giới, cộng tác viên, hoa hồng cao, làm việc rõ ràng, nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 593 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 54m

Vị trí bản đồ

5,58 tỷ

810 m²
6,89 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lô đất hiếm đã tách 9 thửa, full thổ cư, phù hợp đầu tư chia khai thác - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.