Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất farmstay view hồ số 1 (BCP-01) vị trí: Khu vực yên tĩnh, thơ mộng tại Tà Đùng

Ngày đăng: 11/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Lô đất farmstay view hồ số 1 (BCP-01). Vị trí: Khu vực yên tĩnh, thơ mộng tại Tà Đùng. Hướng: Đông Đón ánh bình minh rực rỡ. Kích thước sổ: Ngang 41m, dài 155m. Diện tích trên sổ: 6.366,2m2. Diện tích thực tế: ~9.270m2, mặt tiền thực tế lên đến 60m. Giá bán: 1.000.000 đồng/m2 (tính theo sổ). Tổng giá: 6,366 tỷ đồng. Đường vào: Mặt tiền bê tông, ô tô vào tận đất. Điểm nổi bật: View hồ hiếm có Tầm nhìn rộng mở, không bị chắn bởi bất kỳ công trình nào. Mặt tiền cực rộng 60m rất lý tưởng để làm cổng chào, nhà hàng, khu sinh hoạt cộng đồng. Quy mô gần 1ha Phù hợp làm farmstay cao cấp, villa nghỉ dưỡng, hoặc khu trải nghiệm nông nghiệp kết hợp du lịch. Hạ tầng hoàn thiện: Đường bê tông rộng, dễ dàng vận chuyển vật liệu xây dựng, khách du lịch tiếp cận dễ dàng. --- Phù hợp đầu tư: Farmstay nghỉ dưỡng: Mô hình villa vườn hồ đồi. Quán cafe nhà hàng view hồ: Sân vườn mở, khu tổ chức tiệc ngoài trời. Homestay hoặc khu glamping: Kết hợp trồng cây ăn trái & khai thác lưu trú. Đầu tư dài hạn: Tích sản với vị trí hiếm có ven hồ Tà Đùng đang phát triển nhanh. --- Liên hệ ngay để xem đất. Hotline/Zalo: 0923132132 A Trung (Nông Dân Tà Đùng). Sở hữu ngay lô đất farmstay ven hồ Vị trí độc tôn, sinh lời bền vững, không gian sống xanh mát tại thủ phủ nghỉ dưỡng Tà Đùng!

Xem thêm

Liên hệ:

092 313 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 41m

Vị trí bản đồ

6,34 tỷ

6.366 m²
996 nghìn/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 28, X. Đắk Som, H. Đăk Glong, T. Đắk Nông
D

Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất farmstay view hồ số 1 (BCP-01) vị trí: Khu vực yên tĩnh, thơ mộng tại Tà Đùng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.