Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đổ đăng tuyển - củ chi xã : an nhơn tây trục chính

Ngày đăng: 21/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHỦ CẦN BÁN ĐẤT AN NHƠN TÂY ĐỔ ĐĂNG TUYỂN - CỦ CHI TRỤC CHÍNH 2 MT 26x60 KDC DT : 1594m2 thổ cư 836m2 Giá bán : 18.5 tỷ thương lượng Giao động : 11.6 triệu/mv LH : 0966702261

Xem thêm

Liên hệ:

096 670 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

1.594 m²
11,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Đỗ Đăng Tuyển, X. An Nhơn Tây, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Trọng Nhân

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đổ đăng tuyển - củ chi xã : an nhơn tây trục chính - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.