Bán đất tại đường Phan Văn Khải, xã Tân An Hội, Củ Chi, 23 tỷ, 531 m2, chính chủ view đẹp

Ngày đăng: 18/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đường Phan Văn Khải, xã Tân An Hội, Hồ Chí Minh (Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh cũ) là lô đất thổ cư có diện tích 531 m2, với giá bán 23 tỷ VND. Đất có mặt tiền rộng 10,5m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng, từ xây dựng nhà ở đến kinh doanh. - Diện tích: 531 m2. + Mặt tiền rộng: 10,5m. + Ngõ vào rộng: 40m, thuận tiện cho xe ô tô. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. + Đất thổ cư, có thể xây dựng ngay. Điểm đặc biệt: Lô đất này có phong thủy tốt, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Với mặt tiền rộng, lô đất dễ dàng thu hút sự chú ý của khách hàng. Đường vào rộng rãi, tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo an tâm cho người mua. Nearby Places: Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa khu vực Củ Chi và siêu thị Bách Hóa Xanh Nguyễn Thị Lừa, giúp đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về lô đất này qua số điện thoại 0903841515 và liên hệ Lê Hồng Hiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 384 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23 tỷ

531 m²
43,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phan Văn Khải, X. Tân An Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hiêp

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại đường Phan Văn Khải, xã Tân An Hội, Củ Chi, 23 tỷ, 531 m2, chính chủ view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.