Tin đăng đã hết hạn.

Bán 13686m2 đất Xã Thái Mỹ, Củ Chi, vị trí đẹp giá tốt, LH 0902963953

Ngày đăng: 03/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất xã Thái Mỹ, Củ Chi. Cách đường quốc lộ DT822. Diện tích 13686m2. Sổ đỏ để két. Vị trí giao thông liên kết thuận tiện. Quỹ đất đẹp tiện làm kho bãi. LH 0902963953

Xem thêm

Liên hệ:

090 296 ****

Vị trí bản đồ

31 tỷ

13.686 m²
2,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 13686m2 đất Xã Thái Mỹ, Củ Chi, vị trí đẹp giá tốt, LH 0902963953 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.