Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt Đường Trung Lập xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi giá quá rẻ nhanh tay để đầu tư

Ngày đăng: 04/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích : 34x49 (1725m2) có 300m2 thổ cư đất đẹp vuông vắn mặt tiền 34m, mặt hậu 35,5m2 quy hoạch khu dân cư hiện hữa
Đất bằng phẳng đã đổ đất băng mặt đường
Pháp lý rõ ràng sang tên trong 1 nốt nhạc.
Khu vực dân cư sầm uất, buôn bán kinh doanh tấp lập.
Anh chị quan tâm xin liên hệ để xem đất.
Em xin cám ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

083 640 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 34m

Vị trí bản đồ

23 tỷ

1.725 m²
13,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt Đường Trung Lập xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi giá quá rẻ nhanh tay để đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.