Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Hiệp Thạnh - Xây nhà ngay, đón Tết sang

Ngày đăng: 04/09/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất thổ cư nền cao, vị trí đẹp tại xã Hiệp Thạnh, Châu Thành, Long An đang chờ đón chủ nhân mới đến xây tổ ấm.
Vị trí đắc địa, giáp ranh thị trấn Tầm Vu, chỉ cách đường nhựa Nguyễn Thông 150m và chợ Tầm Vu 300m, tiện lợi cho mọi sinh hoạt.
Diện tích rộng rãi 15m x 33m, có bán lẻ từ 5m ngang, phù hợp với nhu cầu đa dạng của khách hàng.
Giá chỉ 699 triệu đồng/lô 5m ngang, còn thương lượng, quá hấp dẫn để sở hữu một mảnh đất tiềm năng.
Liên hệ ngay 0342727279 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

034 272 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Chiều sâu 33m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

699 triệu

495 m²
1,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
X. Hiệp Thạnh, H. Châu Thành, T. Long An
HN

Huong Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Hiệp Thạnh - Xây nhà ngay, đón Tết sang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.