Đất Vĩnh Công, Long An 203m2 thổ cư, sổ hồng sẵn, giá nhỉnh 559 triệu

Ngày đăng: 08/05/2026

7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu ngay 203m2 đất thổ cư tại Vĩnh Công, Long An, cách TP Tân An chỉ 6km.

Vị trí đắc địa với mặt tiền 5.1m, chiều sâu miên man 41.5m (cạnh 40m), có sẵn hố ga, đường thông 6m xe tải vivu.

Khu vực nhà vườn thoáng đãng, an yên, lý tưởng để cất nhà định cư.

Tiện ích xung quanh đầy đủ trong bán kính 2km với chợ, trường học.

Cách Bệnh viện Đa Khoa 5km và chỉ 700m đến Tỉnh lộ 827. Sổ hồng công chứng liền tay.

Giá bán chỉ 559 triệu, còn thương lượng. Liên hệ ngay 0935011522 để không bỏ lỡ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 501 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,1m
Chiều sâu 41,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

559 triệu

211.65 m²
2,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Vĩnh Công, H. Châu Thành, T. Long An
MV

Miu Vang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất Vĩnh Công, Long An 203m2 thổ cư, sổ hồng sẵn, giá nhỉnh 559 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.