Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư ven sông Vàm Cỏ, Long An - Đầu tư sinh lời ngay

Ngày đăng: 26/08/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán đất thổ cư view sông Vàm Cỏ thơ mộng, tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Bờ Đê, xã Vĩnh Công, tỉnh Long An (địa chỉ mới thuộc tỉnh Tây Ninh).
Diện tích mỗi lô là 5.5m x 32m, full thổ cư.
Giá chỉ 750 triệu/lô.
Hiện có 3 lô liền kề, thích hợp cho các nhà đầu tư thông thái hoặc những ai muốn tìm một nơi nghỉ dưỡng yên bình.
Vị trí vô cùng thuận lợi, chỉ cách Tỉnh Lộ 827B 900m (ngay cống Bình Tâm), và di chuyển vào trung tâm thành phố Tân An chỉ mất 10 phút.
Liên hệ ngay Tuấn qua số điện thoại 0909790390 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 979 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 32m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Gần mặt hồ

Vị trí bản đồ

750 triệu

176 m²
4,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Vĩnh Công, H. Châu Thành, T. Long An
PK

Pham Tuan Ken

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư ven sông Vàm Cỏ, Long An - Đầu tư sinh lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.