Đất nền mặt tiền kinh doanh Quốc Lộ 91

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhadatangiang. Bán 632,2m2 đất thổ cư mặt tiền Quốc lộ 91 gần Cầu Xếp Bà Lý, hướng về Thị trấn An Châu. Diện tích: 10m x 63,22m = 632,2m (ODT 100%). Có sẵn quán cà phê sân vườn, DT xây dựng 203m vào khai thác ngay. Giá: 13 tỷ 050 triệu (thương lượng). Vị trí đẹp, thuận kinh doanh đa ngành nghề. Đã check qui hoạch an toàn0769390663 xem đất, xem sổ. Em hổ trợ kiểm tra qui hoạch ở An Giang (củ) miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

076 939 ****

Vị trí bản đồ

13,05 tỷ

632.2 m²
20,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 91, Tt. An Châu, H. Châu Thành, T. An Giang
P

Phương

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Đất nền mặt tiền kinh doanh Quốc Lộ 91 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.