Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Quốc lộ 91, Mỹ Phú, Châu Phú, An Giang, giá tốt 22,5 tỷ, 1120 m2

Ngày đăng: 01/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền diện tích lớn 1120m2 tại Quốc lộ 91, xã Mỹ Phú, Châu Phú, An Giang. Giá bán hấp dẫn 22,5 tỷ VND. Vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc xây dựng và đầu tư. Khu vực dân cư phát triển, tiềm năng tăng giá cao. Mặt tiền rộng rãi, dễ dàng tiếp cận giao thông. Phù hợp cho các dự án xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Khu vực xung quanh: Công viên Zen Garden gần kề, mang lại không gian sống trong lành. Trường Anh ngữ Quốc tế SSA Cần Thơ chỉ cách đó không xa. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất, vui lòng liên hệ Lê Văn Tùng qua số điện thoại 0773429110

Xem thêm

Liên hệ:

077 342 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

1.120 m²
20,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 91, X. Mỹ Phú, H. Châu Phú, T. An Giang
LT

Lê Văn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Quốc lộ 91, Mỹ Phú, Châu Phú, An Giang, giá tốt 22,5 tỷ, 1120 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.