Tin đăng đã hết hạn.

Quá rẻ, lô đất cạnh ql6, gần mọi tiện ích xung quanh, làm nghỉ dưỡng gia đình quá đẹp tại Cao Phong

Ngày đăng: 12/09/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT NGHỈ DƯỠNG ĐẸP TẠI TÂY PHONG, CAO PHONG, HOÀ BÌNH Diện tích lớn Sổ sẵn View thoáng Gần trung tâm Tổng diện tích: 1.883m đã có 800m đất ở lâu dài Vị trí vàng: Cách quốc lộ chỉ 300m, ô tô vào tận đất Chỉ 500m đến trung tâm hành chính, trường học, chợ, UBND Hiện trạng: Trên đất đã có 2 căn nhà và vườn cây ăn quả lâu năm Thế đất bằng phẳng, thoáng đãng, view mở rộng ra thiên nhiên Không khí trong lành, yên tĩnh cực kỳ thích hợp để xây biệt thự nhà vườn, homestay hoặc khu nghỉ dưỡng cá nhân Chỉ 1,5 giờ lái xe từ Hà Nội tránh xa khói bụi, ồn ào đô thị Lý tưởng cho người lớn tuổi an dưỡng tuổi già hoặc gia đình nghỉ cuối tuần Tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai vừa nghỉ dưỡng, vừa đầu tư sinh lời Liên hệ ngay để sở hữu không gian sống xanh đáng mơ ước!

Xem thêm

Liên hệ:

037 696 ****

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

1.883 m²
1,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quá rẻ, lô đất cạnh ql6, gần mọi tiện ích xung quanh, làm nghỉ dưỡng gia đình quá đẹp tại Cao Phong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.