Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 210m2 full thổ cư tại Dũng Phong, Cao Phong, Hoà Bình cũ (Phú Thọ) chỉ 4xx triệu

Ngày đăng: 17/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mua đầu tư rất hợp lí các bác ạ. - 10m mặt tiền bám đường bê tông, sâu 21m đuôi 10m. - Cách khu công nghiệp Dũng Phong chỉ 1km. - Cách trung tâm hành chính xã khoảng 600m, gần ngay Trường cấp 3, sân Vận Động Trung tâm của huyện. - Pháp lý chuẩn chỉnh sẵn sàng giao dịch ngay. Liên hệ Ngọc Anh: 0886494493/ Zalo 0886494493

Xem thêm

Liên hệ:

088 649 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

450 triệu

210 m²
2,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 210m2 full thổ cư tại Dũng Phong, Cao Phong, Hoà Bình cũ (Phú Thọ) chỉ 4xx triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.