Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất nghỉ dưỡng đẹp xuất sắc pháp lý rõ ràng tiềm năng sinh lời cao

Ngày đăng: 21/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tổng diện tích: 1007m² Đất ở (thổ cư): 400m² còn lại là đất cây lâu năm Mặt tiền bám đường: 24m đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái Thế đất bằng phẳng, nở hậu, view bám toàn bộ cánh đồng cực thoáng Khu dân cư hiện hữu, sầm uất, điện nước đầy đủ Vị trí siêu thuận tiện: Cách trường học, ủy ban, chợ trung tâm chỉ 200m Cách quốc lộ 6 chỉ 3km giao thông cực kỳ thuận tiện Cách khu di tích Vườn hoa Núi Cối chỉ 1km Cách di tích Thạch Yên chỉ khoảng 15 phút di chuyển Phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng, homestay, đầu tư giữ tài sản, khai thác cho thuê đều hợp lý. Liên hệ ngay 0968501992 Nguyễn DƯỡng

Xem thêm

Liên hệ:

096 850 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

1.007 m²
1,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất nghỉ dưỡng đẹp xuất sắc pháp lý rõ ràng tiềm năng sinh lời cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.