Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất TT hành chính Dũng Phong. DT 1340m có 1180m thổ cư. Bám đường betong 36m. Giá 1,x tỷ

Ngày đăng: 14/06/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

DŨNG PHONG - CAO PHONG - HB - DT : 1340m có 1180m thổ cư - Cách trung tâm Dũng Phong, cách ub, trường học chợ chỉ 300m - Bám mặt đường betong liên xóm 36m - Cách trục đường liên xã 50m - Trên đất trồng full bưởi - View thoáng núi, ruộng bậc thang toàn cảnh Giá : 1,x tỷ LH em Huyền 0984952921 xem đất, làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

098 495 ****

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

1.340 m²
1,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất TT hành chính Dũng Phong. DT 1340m có 1180m thổ cư. Bám đường betong 36m. Giá 1,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.