Tin đăng đã hết hạn.

Đất Thiên Lộc - Ô tô đỗ cửa, sổ đỏ trao tay, giá 4 tỷ siêu yêu!

Ngày đăng: 06/08/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất tặng kèm nhà cấp bốn ấm cúng tại xã Thiên Lộc, vị trí đẹp như tranh vẽ, ngõ trải nhựa sạch bong kin kít, ô tô đỗ cửa là chuyện nhỏ.
Diện tích 51m2, mặt tiền vuông vắn gần 4m, xây nhà lầu hay biệt phủ đều đẹp.
Chỉ cách cầu Thăng Long có 3km, một bước chân tới trung tâm thành phố.
Sổ đỏ chính chủ, sang tên công chứng trong một nốt nhạc. Giá chỉ 4.xx tỷ (x bé tí hon, siêu yêu).
Liên hệ ngay Tuấn Anh số điện thoại 0982468221 để xem đất và chốt kèo ngay kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

098 246 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 12,75m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4 tỷ

51 m²
78,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Thiên Lộc, H. Can Lộc, T. Hà Tĩnh
TN

Tuan Anh Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Thiên Lộc - Ô tô đỗ cửa, sổ đỏ trao tay, giá 4 tỷ siêu yêu! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.