Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất ở Thị trấn Cần Giuộc 120m2 thổ cư - 759 triệu (TL) sổ riêng, MT nhựa 8m / 0374673478

Ngày đăng: 08/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất đã lên thổ cư, ngang 5 dài 24m thổ cư toàn bộ ( 120m2 ) + dân ở đông đúc + mặt tiền lớn 8m nhựa, kinh doanh được đa ngành nghề. + đất xây dựng tự do, không lỗi phong thủy. - diện tích: 120m2 - giá bán: 759 triệu ( thương lượng nhẹ ) - sổ riêng chính chủ liên hệ: 0374673478 ( Đạt )

Xem thêm

Liên hệ:

037 467 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

759 triệu

117 m²
6,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trương Văn Bang, Tt. Cần Giuộc, H. Cần Giuộc, T. Long An

Lưu Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất ở Thị trấn Cần Giuộc 120m2 thổ cư - 759 triệu (TL) sổ riêng, MT nhựa 8m / 0374673478 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.