Đất nền Mai Văn É, Cần Giuộc, lộc phát sinh tài

Ngày đăng: 07/05/2026

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Tọa lạc trên con đường nhựa Mai Văn É, mảnh đất này như một bức tranh thủy mặc giữa lòng Cần Giuộc, tỉnh Long An.
Nền đất cao ráo, vuông vắn, sẵn sàng đón chờ những ước mơ xây tổ ấm.
Đường xe tải rộng rãi, thuận tiện cho mọi giao thương, kết nối.
Khu dân cư hiện hữu, văn minh, không vướng quy hoạch, mang đến sự an tâm tuyệt đối.
Với diện tích lý tưởng 4.5m x 13.5m, tổng cộng 60.6m2 thổ cư, đây là mảnh đất vuông đẹp, nở hậu, hứa hẹn mang lại tài lộc dồi dào cho gia chủ.
Giá bán chỉ 720 triệu đồng, một cơ hội hiếm có để sở hữu một phần đất đắc địa tại xã Mỹ Lộc, huyện Cần Giuộc.
Liên hệ ngay 0931826948 để không bỏ lỡ cơ hội an cư lạc nghiệp tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

093 182 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 13,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

720 triệu

60.75 m²
11,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Mỹ Lộc, H. Cần Giuộc, T. Long An
BT

Bạch Chí Trung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất nền Mai Văn É, Cần Giuộc, lộc phát sinh tài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.