Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền Phước Lâm, Cần Giuộc, vị trí đẹp, giá tốt

Ngày đăng: 15/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán đất chính chủ tại xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An (nay là xã Phước Lâm, Tây Ninh).
Diện tích đất là 166.3m2, đường ba gác.
Giá bán 900 triệu đồng/nền, còn thương lượng. Hỗ trợ giấy phép xây dựng, công chứng trong ngày.
Vị trí đẹp, tiềm năng phát triển.
Liên hệ ngay 0975932320 để được hỗ trợ xem đất và biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 593 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

900 triệu

166.3 m²
5,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
X. Phước Lâm, H. Cần Giuộc, T. Long An
TL

Thanh Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền Phước Lâm, Cần Giuộc, vị trí đẹp, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.