Tin đăng đã hết hạn.

Tôi có lô đất gần KCN Cầu Tràm Cần bán, DT: 120m2 / 627 triệu ( sổ hồng đầy đủ ) - MT 6m hẻm oto,

Ngày đăng: 17/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

đất nằm đường Bờ Đế, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc. - đường 6m oto vào tận đất, - dân cư đông đúc, - gần khu đô thị, gần chợ, trường. - thích hợp xây trọ cho thuê hoặc đầu tư. + diện tích đất: 120m2 + giá chốt: 627 triệu ( còn thương lượng ) + đất có ngân hàng cho vày 70% lien hẹ: 0374673478

Xem thêm

Liên hệ:

037 467 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

627 triệu

120 m²
5,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bờ Đế, X. Phước Lý, H. Cần Giuộc, T. Long An

Lưu Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi có lô đất gần KCN Cầu Tràm Cần bán, DT: 120m2 / 627 triệu ( sổ hồng đầy đủ ) - MT 6m hẻm oto, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.