Tin đăng đã hết hạn.

Bớt ngay 60tr mảnh đất phước lý

Ngày đăng: 17/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí ngay phước lý giáp Bình Chánh gần kcn, chợ, khu dân cư,trường học, cơ quan hành chính, mua đầu tư sinh lời cao - 500m2 sổ riêng cho xây nhà - Giá 950tr cho vay 70% * Gọi Gọi ngay : 0946709383 gập Thiên nhé khách thiện chí

Xem thêm

Liên hệ:

094 670 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

950 triệu

230 m²
4,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bớt ngay 60tr mảnh đất phước lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.