Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An, 639 triệu, 113m2, có sổ sẳn, thổ cư.

Ngày đăng: 26/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền phân lô nằm ở Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An. + Diện tích 113m2 + Giá 639 triệu. Cực kỳ phù hợp cho những ai muốn xây dựng hoặc đầu tư sinh lời. + Đất full thổ cư, có thể xây dựng liền. + Sổ riêng từng nền. Hỗ trợ vay 70% cho khách hàng. Liên hệ 0842456743

Xem thêm

Liên hệ:

084 245 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

639 triệu

113 m²
5,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An, 639 triệu, 113m2, có sổ sẳn, thổ cư. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.