Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 lô đất đẹp, Thuận Thành, Cần Giuộc đường ô tô, DT: 99m2 thổ cư, giá chỉ: 725tr, SHR

Ngày đăng: 24/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Duy nhất 1 lô đất đẹp còn sót lại ở Cần Giuộc. Thuận Thành - Cần Giuộc. DT: 99m2 ngang 5,1m nở hậu 5,2m thổ cư. Giá: 725tr bớt lộc - đường ô tô tới đất. Sổ hồng riêng công chứng ngay, xây dựng tự do, khu vực không quy hoạch, xây dựng nhà rất dễ, thích hợp mua đầu tư, mua ở. Lh: 0776362389 Mr Trường.

Xem thêm

Liên hệ:

077 636 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,1m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

725 triệu

99 m²
7,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 lô đất đẹp, Thuận Thành, Cần Giuộc đường ô tô, DT: 99m2 thổ cư, giá chỉ: 725tr, SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.