Tin đăng đã hết hạn.

1 lô duy nhất tại mtđ diện tích 205m2/650tr tại Nguyễn An Ninh, Cần Giuộc, Long An. Sổ hồng riêng

Ngày đăng: 03/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền bán tại đường Nguyễn An Ninh, thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An. Với diện tích 205 m2, đất có vị trí thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lợi. - Giá bán: 650 triệu. - Diện tích: 205 m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - Đường nhựa rộng rãi, dễ dàng di chuyển. - Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt. Điểm đặc biệt: - Đất có phong thủy tốt, mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện đa khoa huyện Cần Giuộc gần kề. - Công viên tượng đài nghĩa sĩ Cần Giuộc, công viên Nguyễn Thái Bình, công viên Nguyễn Thị Bảy là những nơi lý tưởng cho hoạt động thể thao và thư giãn. - Siêu thị Bách Hóa Xanh xã Phước Lại và siêu thị Mẹ & Bé Con Cưng đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Trường THCS Nguyễn Thị Bảy và trường THCS-THPT Nguyễn Thị Một gần đó, thuận tiện cho việc học tập của con cái. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Lê Ý qua số điện thoại 0902293441

Xem thêm

Liên hệ:

090 229 ****

Vị trí bản đồ

650 triệu

205 m²
3,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn An Ninh, Tt. Cần Giuộc, H. Cần Giuộc, T. Long An

Lê Ý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1 lô duy nhất tại mtđ diện tích 205m2/650tr tại Nguyễn An Ninh, Cần Giuộc, Long An. Sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.