Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán 126m2 đất thổ, đường xe hơi, sổ hồng riêng, cách TPHCM chỉ 18km

Ngày đăng: 01/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 126m2 ( 4,38 x 28,8m ) đất thổ - Vị trí: Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An - Sổ thể hiện lối đi - Dân cư hiện hữu - Đường xe hơi tới đất - Kết nối TPHCM chỉ 30 phút - Chỉ còn vài nền giá rẻ - - - - - - - - - Liên hệ xem đất: 0942932068

Xem thêm

Liên hệ:

094 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

920 triệu

126 m²
7,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Mỹ Lộc, X. Mỹ Lộc, H. Cần Giuộc, T. Long An
ĐH

Đỗ Trung Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán 126m2 đất thổ, đường xe hơi, sổ hồng riêng, cách TPHCM chỉ 18km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.