Tin đăng đã hết hạn.

Bán 152m2 đất thổ cư, tại Mỹ Lộc, Cần Giuộc giá chỉ 960tr. Đường xe ô tô tới đất. LH 0898 038 691

Ngày đăng: 01/03/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Giao dịch 960tr cho 152m2 full thổ cư.
- Tọa lạc mặt đường Chùa Thiên Mụ, Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An. Chưa cấp đổi tỷ lệ bản đồ.
LH: 0898 038 691 Kim Ngân.

Xem thêm

Liên hệ:

089 803 ****

Vị trí bản đồ

960 triệu

152 m²
6,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 152m2 đất thổ cư, tại Mỹ Lộc, Cần Giuộc giá chỉ 960tr. Đường xe ô tô tới đất. LH 0898 038 691 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.