Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất chính chủ 1,42ha nằm ở đường quốc gia ven biển khu du lịch Thiên Cầm,đối diện sân golf FLC.

Ngày đăng: 21/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán khu đất diện tích 1.42 ha thị trấn Thiên Cầm, tại tổ dân phố Yên Thọ, khu vực đường 19 - 5, đối diện sân golf FLC qua đường 19 - 5, nằm cạnh khu quy hoạch Uỷ ban mới, đất đai bằng phẳng, di chuyển ra bãi biển bắc Thiên Cầm cỡ 2 - 3 phút xe điện. Trước mình mua để làm resort, giờ vì lý do cá nhân mình bỏ ace nào có nhu cầu mình để lại. Đất đã có 2 đường, 800m đất ở, phần còn lại là đất trồng cây lâu năm sổ hồng pháp lý trao tay. Với diện tích đủ để thực hiện ý tưởng lớn, bán kính 2km xung quanh khu du lịch ko thể tìm ra (trước mình cũng gom mãi mới được). Ace muốn phân lô cũng được, hay làm resort mình tặng lại bản thiết kế 3D, với 70 homstay contener đơn lập và 100 cây dừa cảnh. Rất mong được làm việc với mọi người! Ai có nhu cầu liên hệ 0366266355Sương).

Xem thêm

Liên hệ:

036 626 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 240m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

70 tỷ

14.200 m²
4,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất chính chủ 1,42ha nằm ở đường quốc gia ven biển khu du lịch Thiên Cầm,đối diện sân golf FLC. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.