chỉ 1,055 tỷ sở hữu ngay lô đất 100m2 full thổ cư, mt 5x20m, sẵn sổ tại Tdp Hoà Do 7, Bắc Cam Ranh

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Đón sóng Vinhomes Cam Lâm - Sở hữu ngay đất full thổ cư Bắc Cam Ranh. Lô đất đẹp tại TDP Hoà Do 7, Bắc Cam Ranh. Diện tích 100m2 full thổ cư Mặt tiền 5m dài 20m vuông đẹp Đường trước nhà rộng 5m Pháp lý: sẵn sổ đất ODT - quy hoạch rõ ràng. Vị trí cực kỳ tiềm năng: Chỉ cách khu Vin Cam Lâm vài trăm mét Cách trục đường Nguyễn Công Trứ 500m Ra quốc lộ 1A khoảng 5 phút di chuyển. Đến sân bay quốc tế Cam Ranh 15 phút di chuyển Di chuyển ra biển Bãi Dài khoảng 17 phút Khu phân lô liền kề, quy hoạch rõ ràng Hạ tầng cảnh quan đang hoàn thiện mạnh từng ngày Giá chỉ 1,055 tỷ Mức giá rất tốt để đón sóng hạ tầng và đại đô thị trong giai đoạn đầu Đầu tư bất động sản, quan trọng nhất là đi trước thị trường Khi hạ tầng hoàn thiện và dòng tiền đổ về, mặt bằng giá chắc chắn sẽ khác hiện tại. Liên hệ em Lâm: 0914378910 để xem đất thực tế và giữ vị trí đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

091 437 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

100.2 m²
10,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Cam Phúc Bắc, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
ĐL

Đặng Lâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết chỉ 1,055 tỷ sở hữu ngay lô đất 100m2 full thổ cư, mt 5x20m, sẵn sổ tại Tdp Hoà Do 7, Bắc Cam Ranh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.