Tin đăng đã hết hạn.

GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ cần tiền Bán Nhanh Lô Đất Vị Trí Tại Phường Bắc Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa

Ngày đăng: 16/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ cần tiền Bán Nhanh Lô Đất Vị Trí Tại Phường Bắc Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa Địa chỉ : Tổ dân phố Nghĩa Quý, Phường Bắc Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa ( thuộc phường Cam Nghĩa, thành phố Cam Ranh, tỉnh Khánh Hòa cũ) Diện tích: 228,8m2, full thổ cư, nở hậu. Giá bán: 1,9tỷ ( Thương lượng chính chủ ) - Đường ô tô bê tông sạch sẽ - Phù hợp với nhu cầu xây dựng định cư lâu dài.lh*O979926178 - Tiện ích : Xung quanh đầy đủ, gần trường học , chợ , bệnh viện ..... - Pháp lý : Sổ hồng riêng, thủ tục nhanh chóng - Tiềm năng lớn: Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình hiện tại chung của BĐS của khu vực, bảo đảm sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

228.8 m²
8,3 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ cần tiền Bán Nhanh Lô Đất Vị Trí Tại Phường Bắc Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.