Tin đăng đã hết hạn.

Bán GẤP đất MẶT TIỀN Lập Định-Suối Môn, 22,5x33m Cam Phước Đông, Cam Ranh

Ngày đăng: 04/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất mặt tiền siêu hot tại Đường Lập Định-Suối Môn, Xã Cam Phước Đông, Cam Ranh, Khánh Hòa * Diện tích 875,5 m2. * Mặt tiền rộng 22.5m, đường nhựa 8m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. * Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. * Gần trường cấp 1, cấp 2 * Gần chợ Suối Môn * Giá chỉ 2,79 tỷ VND, nhanh chân không thì hết! Liên hệ ngay Xuân qua số 0706897777 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

070 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,79 tỷ

875.5 m²
3,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lập Định-Suối Môn, X. Cam Phước Đông, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
NX

Nguyễn Ngọc Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán GẤP đất MẶT TIỀN Lập Định-Suối Môn, 22,5x33m Cam Phước Đông, Cam Ranh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.