Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Cam Nghĩa, 2,3 tỷ, 68,9 m2, pháp lý đầy đủ, giá siêu hời

Ngày đăng: 04/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa, với diện tích 68,9 m2, pháp lý đầy đủ, giá chỉ 2,3 tỷ VND. - Diện tích: 68,9 m2 - Đường vào: 6m, thuận tiện cho xe hơi - Mặt tiền: 5m, phù hợp cho kinh doanh - Hướng cửa chính: Đông Nam Đất có pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng an tâm khi giao dịch. Tiện ích xung quanh bao gồm: + Siêu thị Bách Hóa Xanh tổ dân phố Nghĩa Cam + Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này. Liên hệ Nguyễn Nam qua số điện thoại 0979222628. Ưa

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

68.9 m²
33,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Cam Nghĩa, 2,3 tỷ, 68,9 m2, pháp lý đầy đủ, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.