Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại Hà Huy Tập, Cam Ranh giá 5 tỷ, diện tích 829 m2

Ngày đăng: 29/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Hà Huy Tập, Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa với diện tích 829 m2. Giá bán hấp dẫn 5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe ô tô. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm. Có công viên gần đó, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. Gần trường học, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Văn Mẫn 0783573468

Xem thêm

Liên hệ:

078 357 ****

Vị trí bản đồ

5 tỷ

829 m²
6,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hà Huy Tập, P. Cam Phúc Bắc, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
NM

Nguyễn Văn Mẫn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại Hà Huy Tập, Cam Ranh giá 5 tỷ, diện tích 829 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.