Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Phan Bội Châu, thành phố Cam Ranh, diện tích 228m2, giá 3,9 tỷ

Ngày đăng: 03/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường Phan Bội Châu, thành phố Cam Ranh.
Diện tích đất là 228m2, mặt tiền rộng 6m.
Giá bán 3,9 tỷ.
Liên hệ 0854912279 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

085 491 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 38m

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

228 m²
17,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Bội Châu, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Phan Bội Châu, thành phố Cam Ranh, diện tích 228m2, giá 3,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.