Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 123.3m2 tại Cam Nghĩa, Cam Ranh, đường rộng 4m

Ngày đăng: 27/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất tại TDP Nghĩa Lộc, phường Cam Nghĩa, thành phố Cam Ranh.
Diện tích: 123.3m2, trong đó có 36m2 đất thổ cư.
Đất đẹp, bằng phẳng, đường rộng 4m.
Giá bán: 1.xx tỷ.
Liên hệ: 0989689402 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 968 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1 tỷ

123.3 m²
8,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
ND

Nguyen Duc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 123.3m2 tại Cam Nghĩa, Cam Ranh, đường rộng 4m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.