Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư gần đầm thủy triều, không khí mát mẻ cách đường Hùng Vương (Quốc Lộ 1A) chỉ 500m

Ngày đăng: 25/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất thổ cư gần đầm thủy triều, không khí mát mẻ cách đường Hùng Vương (Quốc Lộ 1A) chỉ 500m tại Cam Nghĩa. - Diện tích: 280m2 ngang 8m dài 35m (có sẵn 50m2 thổ cư). - Đường hiện trạng bê tông 4m (quy hoạch mở rộng 10m). - Sổ đỏ chính chủ, đã kiểm tra quy hoạch rõ ràng. - Giá bán chỉ 2,4 tỷ (còn bớt lộc + bao thuế phí). - Vị trí view đầm thủy triều, kết nối trục đường chính Hùng Vương và cây xăng Hoà Thuận chỉ 500m, di chuyển đến bãi tắm biển và sân bay quốc tế Cam Ranh chỉ 7 phút đi xe máy. Liên hệ: 0862222916Hữu Nghĩa).

Xem thêm

Liên hệ:

086 222 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

280 m²
8,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư gần đầm thủy triều, không khí mát mẻ cách đường Hùng Vương (Quốc Lộ 1A) chỉ 500m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.