Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất ngang 12,4m mặt tiền Phạm Văn Đồng, Cam Thuận, Cam Ranh chỉ 10,5 tỷ. LH 0927373868 Thọ

Ngày đăng: 12/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

LÔ ĐẤT NGANG 12,4M MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG, CAM THUẬN, CAM RANH, KHÁNH HÒA CHỈ 10,5 TỶ. LH NGAY: 0927373868 - Diện tích: 268,3m2 ngang 12,4m. - Vị trí: Mặt tiền đường lớn Phạm Văn Đồng, trung tâm thành phố Cam Ranh. - Pháp lý: Sổ hổng chuẩn chỉnh. - Giá bán: 10 tỷ 500 triệu, thương lượng. Liên hệ ngay: Mr. Thọ 0927373868 Giá tốt nhất tháng này, Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu! #letholand #BấtĐộngSảnNhaTrang #Phamvandong #camthuan #camranh #mattienkinhdoanh

Xem thêm

Liên hệ:

092 737 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

268.3 m²
39,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cam Thuận, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
LL

Lê Thọ Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất ngang 12,4m mặt tiền Phạm Văn Đồng, Cam Thuận, Cam Ranh chỉ 10,5 tỷ. LH 0927373868 Thọ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.