Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô mặt đường hà huy tập, đất đẹp, giá rẻ, vị trí tiềm năng

Ngày đăng: 19/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- ĐC: Đường Hà Huy Tập Phường Cam Phúc Bắc TP Cam Ranh
- DT: 416,8m2, 15mx26,7m ( thổ cư 200m)
- Vị trí: Nằm trên mặt đường nhựa, Cách QL1a 150m, Gần dự án Vin Vịnh Cam Ranh.
- Giá bán: 420tr/MN, sổ đỏ chính chủ.
- LH xem đất: 0828.614.866

Xem thêm

Liên hệ:

082 861 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

416 m²
15,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô mặt đường hà huy tập, đất đẹp, giá rẻ, vị trí tiềm năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.