Em Min chuyên khu Euro 2 - CHọn lọc lô view sông công viên - kênh sinh thái đẹp nhất khu - giá tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Euro Villa 2 biểu tượng sống thượng lưu bên sông Hàn. Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm tại khu compound ven sông đẳng cấp bậc nhất Đà Nẵng nơi hội tụ cộng đồng tinh hoa và giá trị sống khác biệt. Euro Villa 2 vận hành theo mô hình compound khép kín, kiểm soát ra vào 24/7, đảm bảo sự riêng tư và an toàn tối đa cho cư dân tiêu chuẩn dành cho giới doanh nhân & người thành đạt. Hệ tiện ích nội khu hoàn chỉnh. Hồ bơi cao cấp. Sân tennis pickleball. Khu thể thao: Bóng rổ, cầu lông. Công viên xanh & đường dạo bộ ven kênh sinh thái. Không gian sống cân bằng giữa nghỉ dưỡng vận động thiên nhiên. Vị trí chiến lược kết nối nhanh chóng. Gần siêu thị & hệ thống minimart. Liền kề Trường quốc tế Skyline. Chỉ ~10 phút đến sân bay & biển Mỹ Khê. Trung tâm kết nối, vừa thuận tiện sinh hoạt vừa gia tăng giá trị tài sản. Giá trị sống & phong thủy vượt trội. 1 mặt sông Hàn 2 mặt kênh sinh thái. Đón gió, tụ khí, mang lại tài lộc & thịnh vượng lâu dài. View trực diện pháo hoa & skyline thành phố. Thông tin sản phẩm (cập nhật mới nhất). Diện tích: 300m2. Giá: 89 triệu/m². Quy hoạch đồng bộ pháp lý rõ ràng. Quỹ đất ven sông ngày càng khan hiếm. Phù hợp: Ở thực đầu tư giữ tài sản khai thác giá trị lâu dài. Liên hệ em Min thổ địa Euro Villa 2 để được tư vấn nhiệt tình 0707082437 Làm việc chính chủ. Hỗ trợ xem đất 24/7. Tư vấn minh bạch tận tâm chuẩn đầu tư".

Xem thêm

Liên hệ:

070 708 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,7 tỷ

300 m²
89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Euro Village 2, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
TM

Trần Ngọc Min

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Em Min chuyên khu Euro 2 - CHọn lọc lô view sông công viên - kênh sinh thái đẹp nhất khu - giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.