Chuyển Nhượng 1024m2 Đất Ở Lâu Dài Đường Nguyễn Hữu Thọ Trục huyết mạch kết nối sân bay, trung tâm

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển Nhượng 1024m2 Đất Ở Lâu Dài Đường Nguyễn Hữu Thọ Trục huyết mạch kết nối sân bay & trung tâm Diện tích 1.024m Ngang 20m quỹ đất lớn cực hiếm Mục đích đất : Đất ở tại đô thị. Sở hữu lâu dài Đường 36m Lề 6m Phù Hợp Xây Toà nhà văn phòng kết hợp Căn hộ dịch vụ cao cấp khai thác thương mại mạnh. hoặc làm showrrom Giá bán 130 Tỷ Thương Lượng Quý khách hàng liên hệ Lê Minh - PHT Land qua số điện thoại 0929392929 để xem và làm việc trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

092 939 ****

Vị trí bản đồ

130 tỷ

1.024 m²
126,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
LL

Lê Minh - PHT Land

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chuyển Nhượng 1024m2 Đất Ở Lâu Dài Đường Nguyễn Hữu Thọ Trục huyết mạch kết nối sân bay, trung tâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.