Cơ hội sở hữu lô góc Gò Lăng, Đà Nẵng, ngay sát Khu công nghiệp Hoà Cầm

Ngày đăng: 21/05/2026

7.4
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu lô góc Gò Lăng, Đà Nẵng, ngay sát Khu công nghiệp Hoà Cầm. Lô đất có diện tích 6m x 20m, hướng Đông Nam mát mẻ, không cống trụ, cực kỳ đẹp và vuông vắn. Vị trí đắc địa với hai mặt tiền đường: một mặt đường 5.5m và một mặt đường bê tông 5m, lề 3m. Khu vực này cam kết không bao giờ bị ngập lụt, đảm bảo an cư lạc nghiệp.
Hiện tại có các lựa chọn hấp dẫn:
- Giá bán phiếu TĐC: 1.85 tỷ đồng (chưa bao gồm thuế phí người mua tự nộp).
- Giá lô ống: 1.7 tỷ đồng (chưa bao gồm thuế phí người mua tự nộp).
- Giá bao sổ: 2.6 tỷ đồng.
Đây là cơ hội hiếm có để đầu tư hoặc an cư tại một vị trí tiềm năng. Liên hệ chính chủ để cọc và biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

081 290 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

120 m²
15,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
VH

Vang Hòa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu lô góc Gò Lăng, Đà Nẵng, ngay sát Khu công nghiệp Hoà Cầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.