Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 2 mặt tiền đường 10m5 Mai Chí Thọ Bùi Trang Chước Hòa Xuân vị trí vàng kinh doanh, 14.7 TL

Ngày đăng: 15/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng Lô góc 2 mặt tiền Mai Chí Thọ Bùi Trang Chước Vị trí ngay trung tâm Hoà Xuân, 2 mặt tiền đường 10m5 rộng thoáng, xe cộ qua lại tấp nập, thích hợp mở showroom, spa, văn phòng, mini mart Diện tích 165m vuông vức nở hậu nhẹ, phong thủy cực tốt. Hướng Đông Nam Đông Bắc đón gió mát quanh năm. Giá: 14ty700 tỷ (TL chính chủ) cơ hội duy nhất trong khu vực! Gọi ngay: 0901142357 để đi xem trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 114 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

165 m²
89,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hòa Thọ Đông, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
PT

Pham Toán

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 2 mặt tiền đường 10m5 Mai Chí Thọ Bùi Trang Chước Hòa Xuân vị trí vàng kinh doanh, 14.7 TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.